การตั้งปณิธานความดี บุคคลที่มีพฤติกรรมดีเด่น การตั้งปณิธานความดี ของสำนักงานเกษตรและสหกรณ์จังหวัดอ่างทอง ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567
วันที่ 24 กรกฎาคม 2567 นางวินดา เหลี่ยมสมบัติ เกษตรและสหกรณ์จังหวัดอ่างทอง แสดงความยินดีแก่ นางนพวรรณ ภูมิพันธ์ นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ หัวหน้ากลุ่มสารสนเทศการเกษตร สำนักงานเกษตรและสหกรณ์จังหวัดอ่างทอง ที่ได้รับประกาศนียบัตรเป็นบุคคลที่มีพฤติกรรมดีเด่น ตามกิจกรรมการตั้งปณิธานความดี บุคคลที่มีพฤติกรรมดีเด่น การตั้งปณิธานความดี ของสำนักงานเกษตรและสหกรณ์จังหวัดอ่างทอง ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567
**********************************************************
#สำนักงานเกษตรและสหกรณ์จังหวัดอ่างทอง.
#พิรุณสาร
#MOAC
#จังหวัดอ่างทอง