วันพฤหัสบดีที่ 25 กรกฎาคม 2567 เวลา 09.30 น. นายธนะสิทธิ์ ธนากีรตินันท์ เกษตรและสหกรณ์จังหวัดชัยภูมิ พร้อมด้วย หัวหน้าส่วนราชการ และเจ้าหน้าที่ในสังกัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์จังหวัดชัยภูมิ ประชุมคณะอนุกรรมการพัฒนาการเกษตรและสหกรณ์จังหวัดชัยภูมิ ครั้งที่ 1/2567 เพื่อเป็นการขับเคลื่อนการดําเนินงานพัฒนาการเกษตรและสหกรณ์ของจังหวัดชัยภูมิ มีประสิทธิภาพและเป็นไปอย่างต่อเนื่อง
ในการนี้มี นางสาวอรอาภา โล่ห์วีระ รองผู้ว่าราชการจังหวัดชัยภูมิ เป็นประธานในการประชุม และคณะอนุกรรมการพัฒนาการเกษตรและสหกรณ์จังหวัดชัยภูมิ เข้าร่วมประชุมอย่างพร้อมเพรียงกัน ณ ห้องประชุมทุ่งดอกกระเจียว ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดชัยภูมิ