ลงพื้นที่ติดตามผลการดำเนินโครงการพัฒนาเกษตรกรรมยั่งยืน (ส่งเสริมเกษตรทฤษฎีใหม่) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567
วันอังคาร ที่ 16 กรกฎาคม 2567 เวลา 13.00 น. นายฉลาด แก้วขาว เกษตรและสหกรณ์จังหวัดปัตตานี มอบหมายให้นายซับรี แวเง๊าะ เจ้าหน้าที่วิเคราะห์นโยบายและแผน พร้อมด้วยนางสาวอุไรวรรณ์ ยันพะโยม นักวิชาการประมงปฏิบัติการ สำนักงานประมงจังหวัดปัตตานี ลงพื้นที่ติดตามผลการดำเนินโครงการพัฒนาเกษตรกรรมยั่งยืน (ส่งเสริมเกษตรทฤษฎีใหม่) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 ณ แปลงเกษตรทฤษฎีตำบลดาโตะ, ตุยง, คอลอตันหยง, ดอนรัก และบางเขา อำเภอหนองจิก จังหวัดปัตตานี โดยมีเกษตรกรเข้าร่วมโครงการ จำนวน 7 ราย
ภาพ / ข่าว : กลุ่มสารสนเทศการเกษตร สำนักงานเกษตรและสหกรณ์จังหวัดปัตตานี