ประชุมคณะกรรมการโครงการขับเคลื่อนการแก้ไขปัญหาเยาวชน NEETs (youth Not in Employment,Education or Training) ในพื้นที่จังหวัดรำร่อง 4 จังหวัดชายแดนภาคใต้ ปี พ.ศ.2567 จังหวัดปัตตานี ครั้งที่ 1
วันอังคาร ที่ 23 กรกฎาคม 2567 เวลา 09.30 น. นายฉลาด แก้วขาว เกษตรและสหกรณ์จังหวัดปัตตานี ร่วมประชุมคณะกรรมการโครงการขับเคลื่อนการแก้ไขปัญหาเยาวชน NEETs (youth Not in Employment,Education or Training) ในพื้นที่จังหวัดรำร่อง 4 จังหวัดชายแดนภาคใต้ ปี พ.ศ.2567 จังหวัดปัตตานี ครั้งที่ 1 โดยมีนายสนั่น สนธิเมือง รองผู้ว่าราชการจังหวัดปัตตานี เป็นประธานการประชุม พร้อมด้วยคณะทำงาน ณ ห้องประชุมหาดวาสุกรี อาคาร 3 ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดปัตตานี
ภาพ / ข่าว : กลุ่มสารสนเทศการเกษตร สำนักงานเกษตรและสหกรณ์จังหวัดปัตตานี