ร่วมพิธีเปิดนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567
วันอังคาร ที่ 23 กรกฎาคม 2567 เวลา 17.00 น. นายฉลาด แก้วขาว เกษตรและสหกรณ์จังหวัดปัตตานี ร่วมพิธีเปิดนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 โดยนางพาตีเมาะ สะดึยามู ผู้ว่าราชการจังหวัดปัตตานีเป็นประธานในพิธีนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติฯ และมีรองผู้ว่าราชการจังหวัดปัตตานี นายกเหล่ากาชาด หัวหน้าส่วนราชการ ทหาร ตำรวจ และประชาชน เข้าร่วมพิธีเปิดนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติ ณ ลานศิลปะวัฒนธรรม อำเภอเมือง จังหวัดปัตตานี
ภาพ / ข่าว : กลุ่มสารสนเทศการเกษตร สำนักงานเกษตรและสหกรณ์จังหวัดปัตตานี