ร่วมถวายเพลแด่พระสงฆ์บรรพชาอุปสมบท เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567
วันนี้ (25 กรกฎาคม 2567) นายฉลาด แก้วขาว เกษตรและสหกรณ์จังหวัดปัตตานี ร่วมถวายเพลแด่พระสงฆ์บรรพชาอุปสมบท เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 พร้อมนี้บุคลากรสำนักงานเกษตรจังหวัดปัตตานี ผู้นำท้องที่ จิตอาสาพระราชทาน และประชาชนเข้าร่วมฯ ณ วัดหน้าเกตุ อำเภอโคกโพธิ์ จังหวัดปัตตานี
ภาพ/ข่าว : กลุ่มสารสนเทศการเกษตร สำนักงานเกษตรและสหกรณ์จังหวัดปัตตานี