วันที่ 15 กรกฎาคม 2567 ดร.สมศักดิ์ วิวิธเกยูรวงศ์ เกษตรและสหกรณ์จังหวัดขอนแก่น มอบหมาย นายทรงศักดิ์ โวหาร หัวหน้ากลุ่มยุทธศสาตร์พัฒนาการเกษตร พร้อมด้วย นางสาวสุวนันท์ ไชยยงค์ นักวิเคราะห์นโยบายและแผนปฏิบัติการ สำนักงานเกษตรและสหกรณ์จังหวัดขอนแก่น เข้าร่วมประชุมคณะทำงานกลั่นกรองแผนพัฒนาอำเภอ จังหวัดขอนแก่น ครั้งที่ 1/2567 โดยมีนายศิริวัฒน์ พินิจพานิชย์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดขอนแก่น เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมเสียงแคน ศาลากลางจังหวัดขอนแก่น