วันที่ 12 กรกฎาคม 2567 เวลา 09.00 น. นายสุขุมวิท สุขพันธุ์ถาวร เกษตรและสหกรณ์จังหวัดสระบุรี มอบหมายให้ นางสาววิจิตรา ยืนมั่น เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล ร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนา ปรับปรุงภูมิทัศน์
ทำความสะอาดศาสนสถาน เนื่องในวันสมเด็จพระนารายณ์มหาราช ประจำปี พ.ศ. 2567 เพื่อถวายเป็นพระราชกุศลและน้อมรำลึกพระมหากรุณาธิคุณของพระมหากษัตริย์ไทย โดยมีนายดุรงค์ฤทธิ์ ศิริวัฒนพันธ์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดสระบุรี รองผู้อำนวยการศูนย์อำนวยการจิตอาสาพระราชทาน จังหวัดสระบุรี เป็นประธานในพิธี พร้อมด้วยจิตอาสาพระราชทาน เข้าร่วมกิจกรรมโดยพร้อมเพรียง ณ วัดโคกโพธิ์ หมู่ที่ 1 ตำบลดงตะงาว อำเภอดอนพุด จังหวัดสระบุรี