วันที่ 20 มิถุนายน 2567 เวลา 15.00 น.
นายจิรัฐถิติกาล โพธิผล เกษตรและสหกรณ์จังหวัดตาก พร้อมด้วย นางกฤษณา ลัดครบุรี หัวหน้ากลุ่มช่วยเหลือเกษตรกรและโครงการพิเศษ เข้าร่วมการประชุมเตรียมความพร้อมและวางแผนเข้ารับการตรวจประเมิน PMQA ณ ห้องประชุมตากสินมหาราช ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดตาก อำเภอเมืองตาก จังหวัดตาก เพื่อพิจารณาประเด็น แนวทางการนำเสนอผลงานโดดเด่นประกอบการตรวจประเมิน PMQA และผังการจัดบูธนิทรรศการนำเสนอผลงานโดดเด่น PMQA จังหวัดตาก โดยมี นางศุกลรัตน์ จันทร์มณี หัวหน้าสำนักงานจังหวัดตาก เป็นประธานการประชุม