วันที่ 25 มิถุนายน 2567 เวลา 09.30 น.
นายจิรัฐถิติกาล โพธิผล เกษตรและสหกรณ์จังหวัดตาก เป็นประธานการประชุมคณะทำงานประชาสัมพันธ์สร้างการรับรู้และการมีส่วนร่วมของประชาชนในพื้นที่เพื่อสนับสนุนการดำเนินงานของศูนย์พัฒนาโครงการหลวงเลอตอ ครั้งที่ 3/2567 โดยมีหัวหน้าส่วนราชการ และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุมเพื่อหารือแนวทางการขับเคลื่อนคณะทำงานประชาสัมพันธ์ สร้างการรับรู้และการมีส่วนร่วมของประชาชนในพื้นที่เพื่อสนับสนุนการดำเนินงานของศูนย์พัฒนาโครงการหลวงเลอตอ จังหวัดตาก ณ ห้องประชุมศาลาภักดีแผ่นดิน 66 ศูนย์พัฒนาโครงการหลวงเลอตอ ตำบลแม่ตื่น อำเภอแม่ระมาด จังหวัดตาก