วันที่ 3 กรกฎาคม 2567 เวลา 09.30 น.
นายจิรัฐถิติกาล โพธิผล เกษตรและสหกรณ์จังหวัดตาก มอบหมายให้นางกฤษณา ลัดครบุรี หัวหน้ากลุ่มช่วยเหลือเกษตรกรและโครงการพิเศษ เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการปฏิรูปที่ดินจังหวัดตาก และคณะกรรมการคัดเลือกผู้แทนเกษตรกรในคณะกรรมการปฏิรูปที่ดินจังหวัดตาก ครั้งที่ 1/2567 ณ ห้องประชุมทีลอซู ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดตาก อำเภอเมืองตาก จังหวัดตาก โดยมี นายสุรพล วงศ์สุขพิศาล รองผู้ว่าราชการจังหวัดตาก เป็นประธานการประชุม