วันศุกร์ที่ 26 กรกฎาคม 2567 เวลา 09.30 น. นายยิ่งยศ พันธุ์เอี่ยม เกษตรและสหกรณ์จังหวัดจันทบุรี มอบหมายให้นางสาวณัฎฐนภัส อยู่เกษม หัวหน้าฝ่ายบริหารทั่วไป ร่วมประชุมคณะอนุกรรมการส่งเสริมคุณธรรมระดับจังหวัด ครั้งที่ 3/2567 เพื่อพิจารณาคัดเลือกคนดีศรีจังหวัดจันทบุรี ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ประเภทเด็ก / เยาวชน จำนวน 2 ราย และประเภทประชาชนทั่วไป จำนวน 7 ราย โดยมีนายวิสุทธิ์ ประกอบความดี รองผู้ว่าราชการจังหวัดจันทบุรี เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมพลอยจันท์ ชั้น 2 ศาลากลางจังหวัดจันทบุรี