วันที่ 26 กรกฎาคม 2567 เวลา 13.30 น. นางสาววลีรัตน์ นามปัญญา เกษตรและสหกรณ์จังหวัดบึงกาฬ เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการควบคุมและรักษาป่าสงวนแห่งชาติ ประจำจังหวัดบึงกาฬ ครั้งที่ 1/2567 ณ ห้องประชุมทองพูลสิริกาโม ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดบึงกาฬ เพื่อขับเคลื่อนและบริหารจัดการทรัพยากรป่าไม้ในพื้นที่จังหวัดบึงกาฬ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 โดยมี นายนคร ศิริปริญญานันท์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดบึงกาฬ เป็นประธานในการประชุมฯ ดังกล่าว