วันที่ 26 กรกฎาคม 2567 เวลา 14.00 น. นางสาววลีรัตน์ นามปัญญา เกษตรและสหกรณ์จังหวัดบึงกาฬ มอบหมายให้ นางสาวณัฐริกา ทัศน์จันดา ตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน เข้าร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์ฯ และบำเพ็ญจิตภาวนา เพื่อถวายเป็นพระราชกุศลแด่พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 ผ่านระบบ Zoom Meeting ณ ห้องประชุมเจติยาคีรี ชั้น 2 ศาลากลางจังหวัดบึงกาฬ โดยมี นายนคร ศิริปริญญานันท์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดบึงกาฬ เป็นประธานในพิธีฯ ดังกล่าว